Có gì mới?
DIỄN ĐÀN GAME VIỆT HÓA - THE RED TEAM

Đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng với các thành viên khác trong diễn đàn.

Xin hướng dẫn việt hoá game 大侠请重来 - Đại hiệp, xin hãy thử lại.

petrichor

Thành Viên TRT
Điểm
1
Xin chào các bạn,
Mình có đang thử tìm cách việt hoá game 大侠请重来 link steam : https://store.steampowered.com/app/2011470/_/
mình có tìm hiểu engine của game cũng như tìm cách việt hoá bằng google và các diễn đàn khác, nhưng vẫn thất bại, có một phiên bản android cũ của game bên hội game á châu cũng đã dịch thô nhưng giờ đã quá cũ và không thể vào game được nữa (game bắt update).
Rất mong bạn nào đó có thể giúp mình tìm hiểu thêm về kỹ thuật việt hoá game này cũng như kỹ thuật Việt hoá nói chung được không ạ,
Xin cảm ơn mọi người.

H

The Red Team
Trùm Cuối
Kỹ Thuật
Điểm
28
Xin chào các bạn,
Mình có đang thử tìm cách việt hoá game 大侠请重来 link steam : https://store.steampowered.com/app/2011470/_/
mình có tìm hiểu engine của game cũng như tìm cách việt hoá bằng google và các diễn đàn khác, nhưng vẫn thất bại, có một phiên bản android cũ của game bên hội game á châu cũng đã dịch thô nhưng giờ đã quá cũ và không thể vào game được nữa (game bắt update).
Rất mong bạn nào đó có thể giúp mình tìm hiểu thêm về kỹ thuật việt hoá game này cũng như kỹ thuật Việt hoá nói chung được không ạ,
Xin cảm ơn mọi người.
nó dùng engine gì bạn?

petrichor

Thành Viên TRT
Điểm
1
nó dùng engine gì bạn?
RpgMaker b ạ, mình đang tìm hiểu mấy tool kiểu RGSSAD - RGSS2A - RGSS3A Decrypter
nhưng các hướng dẫn tìm được từ google như kiểu chỉ dành cho các game còn giữ được đuôi file gốc của rpg maker hay sao ý :(

H

The Red Team
Trùm Cuối
Kỹ Thuật
Điểm
28
RpgMaker b ạ, mình đang tìm hiểu mấy tool kiểu RGSSAD - RGSS2A - RGSS3A Decrypter
nhưng các hướng dẫn tìm được từ google như kiểu chỉ dành cho các game còn giữ được đuôi file gốc của rpg maker hay sao ý :(
mình k có game, để rảnh kiếm crack xem thử

petrichor

Thành Viên TRT
Điểm
1
mình k có game, để rảnh kiếm crack xem thử
Cảm ơn bạn, nhưng hình như không có hay sao ý, chỉ có kiếm bản apk từ một số web của Trung hoặc trên app store của ios thôi, còn bản steam vì nó cũng rẻ mà chỉ có tiếng Trung nên chả ai crack :(

petrichor

Thành Viên TRT
Điểm
1
Mình có thử tắt steam đi và mở thì nó mở được luôn, có vẻ là còn chả cần crack luôn b ạ, thư mục game mình nén lại đây