Chào mừng đến với DIỄN ĐÀN GAME VIỆT HÓA - THE RED TEAM

Đăng ký thành viên để có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng với các thành viên khác trong diễn đàn.

ĐĂNG KÝ NGAY!

CHIA SẺ Chia sẻ game Sniper Elite 5 (game chưa có crack)

deception1359

Thành Viên TRT
Điểm
3
Sau khi tải xong, các bác vào game 1 lần đến phần Menu game là có thể thoát ra, rồi click chọn Go offline như hình dưới để những lần chơi sau ko bị văng game nếu có người khác login vào.

User: fd00875
Pass: Na840921

Acc Steam game này hình như không cho cài ổ đĩa khác ngoài ổ C.
Có 2 cách như sau:
Cách 1: Gỡ cài đặt Steam và cài sang ổ đĩa chứa game mà bạn muốn. Sau đó đăng nhập tài khoản có game đc chia sẻ và tải về bình thường.
Cách 2: Nếu ổ C vẫn còn đủ dung lượng cài game thì các bạn vẫn tải bình thường. Sau khi tải xong làm như sau:
  1. Thoát ứng dụng phần mềm Steam.
  2. Đi tới thư mục cài đặt Steam. Vị trí mặc định cho thư mục cài đặt là: C:\Program Files (x86)\Steam
  3. Xóa tất cả tệp và thư mục khác ngoại trừ thư mục steamapps và userdata, cùng steam.exe (tóm lại là chỉ cần để lại 2 thư mục steamapps, userdata và 1 file steam.exe)
  4. Cắt và dán toàn bộ thư mục Steam vào vị trí mới, ví dụ: D:\Games\Steam\
  5. Chạy Steam và đăng nhập vào tài khoản.
PS: Đối với những bạn đã có sẵn acc Steam game Offline khác (VD: The Callisto Protocol ) trên máy, nếu muốn chơi lại game đó thì chỉ cần đăng nhập lại acc cũ có chứa game đó là đc.
Mỗi lần chơi game nào thì phải đăng nhập lại acc có chứa game đó và nhớ thực hiện Go offline.
Denuvo hình như có giới hạn số lượng active trong 24h, bạn nào ko active được thì đợi thêm ngày hôm sau nhé.
😃

quangdzung

Thành Viên TRT
Điểm
1
Cảm ơn bạn. Mình lại chưa biết cách tải game đó về, bạn có thể chỉ giúp mình ko ?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
258
Thành viên
785
Thành viên mới nhất
khangtrocmg