Có gì mới?
DIỄN ĐÀN GAME VIỆT HÓA - THE RED TEAM

Đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng với các thành viên khác trong diễn đàn.

CHIA SẺ Trang Tải Game Cờ-Rắc

ZeiraL

Thành Viên TRT
Điểm
3
Chắc cũng có nhiều ae biết r nhưng tôi vẫn muốn chia sẻ cho ae trang web mà gần như game nào cũng sát ver bản quyền, phù hợp cho việc sử dụng Việt Hóa bên TRT.

Tải Tại Đây

Quang Ca

Thành Viên TRT
Điểm
1
Thanks bác trước giờ em toàn tải mấy web của việt nam toàn phải làm nhiều yêu cầu quá @@.

ThienThanGayCanh

Thành Viên TRT
Điểm
3
Cám ơn bạn.
Trước giờ vô taigame.org 1k vnd / game :LOL:

H

The Red Team
Trùm Cuối
Kỹ Thuật
Điểm
28
thì 1k/1 game cũng rẻ mà, xem như ủng hộ ngta, ngta có công up link tải nhanh

ZeiraL

Thành Viên TRT
Điểm
3
À ae cài thêm Ublock này để chặn quảng cáo nữa và chọn option tải megaup thì bao nhanh nhé, k cần phải click quảng cáo nhiều.

ThienThanGayCanh

Thành Viên TRT
Điểm
3
thì 1k/1 game cũng rẻ mà, xem như ủng hộ ngta, ngta có công up link tải nhanh
Công nhận tiện thiệt, quá rẻ có điều game k đc update version nên VH ở TRT phải mò trang khác up lên 😁😁

Conductor

Thành Viên TRT
Điểm
1
Trước giờ mình vẫn tải trên Skidrowreloaded và các ver của trò chơi cũng sát với bản steam nha .

Vũ Dragon

Thành Viên VIP
Dâm Dâm Thần Y
Thành Viên TRT
Điểm
3
Chắc cũng có nhiều ae biết r nhưng tôi vẫn muốn chia sẻ cho ae trang web mà gần như game nào cũng sát ver bản quyền, phù hợp cho việc sử dụng Việt Hóa bên TRT.

Tải Tại Đây
sao m ko chỉ a tải crackEmoji_6

AalisElfleda

Hlnvgsrmt drxpvw gsrh dzb xlnvh.
Dịch Giả
Điểm
3

Tải Tại Đây
KHÔNG NÊN tải trên trang web IGG-Games nha các bạn vì từng có thời, bên đó cài malware, crypto miners vào bản crack rồi
nếu các bạn muốn biết những trang uy tín hơn thì hãy vào link Pirated Games Mega Thread trên reddit nha: Pirated Games Mega Thread (rentry.org)
Mình khuyến khích các bạn tải trên Gamedrive.net hoặc Cs.rin.ru

Sửa lần cuối:

ZeiraL

Thành Viên TRT
Điểm
3
KHÔNG NÊN tải trên trang web IGG-Games nha các bạn vì từng có thời, bên đó cài malware, crypto miners vào bản crack rồi
nếu các bạn muốn biết những trang uy tín hơn thì hãy vào link Pirated Games Mega Thread trên reddit nha: Pirated Games Mega Thread (rentry.org)
xưa xửa thì có mà giờ hết r, gamedrive.net thì cập nhật ver chậm, cs rin ru thì k phải ai cũng biết nên igg dành cho ae low tech là chuẩn nhất r anh, ngày xưa em xài igg mấy năm liền có sao đâu

AalisElfleda

Hlnvgsrmt drxpvw gsrh dzb xlnvh.
Dịch Giả
Điểm
3
xưa xửa thì có mà giờ hết r, gamedrive.net thì cập nhật ver chậm, cs rin ru thì k phải ai cũng biết nên igg dành cho ae low tech là chuẩn nhất r anh, ngày xưa em xài igg mấy năm liền có sao đâu
Dù vậy nhưng em nghĩ vẫn nên khuyến cáo mọi người trước á. Hồi xưa bên đó đã từng cài malware vào bản crack, đâu có nghĩa là bây giờ hoặc tương lai không có. Mà vốn dĩ tải crack là gặp nhiều nguy cơ rồi nên cá nhân em nghĩ cẩn thận vẫn hơn.

ZeiraL

Thành Viên TRT
Điểm
3
Dù vậy nhưng em nghĩ vẫn nên khuyến cáo mọi người trước á. Hồi xưa bên đó đã từng cài malware vào bản crack, đâu có nghĩa là bây giờ hoặc tương lai không có. Mà vốn dĩ tải crack là gặp nhiều nguy cơ rồi nên cá nhân em nghĩ cẩn thận vẫn hơn.
dr đấy, đã chấp nhận chơi crack thì ko có trang nào uy tín đâu, làm gì có bông tuyết nào là trong sạch chứ, khi đã chấp nhận chơi crack thì chỉ muốn khuyên ae nên tập backup dữ liệu quan trọng và cài win thôi Emoji_12

Conductor

Thành Viên TRT
Điểm
1
Mấy con malware, crypto miners dùng diệt virus quét ra được không nhỉ ? Với cả bây giờ crack nào mà defender báo là virus thì không dám dùng .

tankun87

Thành Viên TRT
Điểm
1
Cảm ơn ad quá nhiệt tình

Conductor

Thành Viên TRT
Điểm
1
dr đấy, đã chấp nhận chơi crack thì ko có trang nào uy tín đâu, làm gì có bông tuyết nào là trong sạch chứ, khi đã chấp nhận chơi crack thì chỉ muốn khuyên ae nên tập backup dữ liệu quan trọng và cài win thôi Emoji_12
Emoji_11 Emoji_11 Emoji_11

deception1359

Thành Viên TRT
Điểm
3
Ặc, tưởng trang nào, chỉa sẻ trúng cái trang bị Reddit nó banned vĩnh viễn.
Nhiều trang khác cũng hay Vietnam có Tamhongame.com, link GG max speed.
Elamigos.site cũng đc nhưng link hơi chán.
Trag igg khuyên mọi ng tốt nhất nên né ra.