Chào mừng đến với DIỄN ĐÀN GAME VIỆT HÓA - THE RED TEAM

Đăng ký thành viên để có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng với các thành viên khác trong diễn đàn.

ĐĂNG KÝ NGAY!

HOÀN THÀNH DỰ ÁN PC Building Simulator 2 Việt Hóa

beobeoman

Thành Viên TRT
Điểm
1
chơi tới lv8 qua ngày tiếp theo thì bị kẹt ở màn hình loading cái quạt trắng trong game nó cứ quay mãi :((

beobeoman

Thành Viên TRT
Điểm
1
Ver của bâc bao nhiêu vậy
v1.7.31
Cụ thể là khi nhận 2 cái email này qua ngày tiếp theo sẻ bị kẹt màn hình đen ko qua được , nếu không nhận email thì qua ngày bình thường . Chơi cốt truyện mà ko nhận email không chơi được :(

leticiel

Thành Viên TRT
Điểm
1
nói thật bác đừng buồn, chứ vừa đọc sơ qua 2 tấm ảnh email ở cmt trên trông chẳng khác gì google dịch @@

baiki

Content Creator
Điểm
18
nói thật bác đừng buồn, chứ vừa đọc sơ qua 2 tấm ảnh email ở cmt trên trông chẳng khác gì google dịch @@
hiện tại e đang fix đấy bác nên mới cần ae test để nhận xét e mới fix lại hết dc Emoji_4

baiki

Content Creator
Điểm
18
bác gửi e file save của bác để e check lỗi xem

Hasagi Gaming

Thành Viên TRT
Điểm
1
tính chơi con này mà các bác làm tôi hoang mang quá. thôi chắc chiên chủ thớt quá Emoji_6

GoogleFB

Thành Viên TRT
Điểm
1
v1.7.31
Cụ thể là khi nhận 2 cái email này qua ngày tiếp theo sẻ bị kẹt màn hình đen ko qua được , nếu không nhận email thì qua ngày bình thường . Chơi cốt truyện mà ko nhận email không chơi được :(

View attachment 386View attachment 387
Tips cho bác cách fix: không nên nhận cùng lúc 2 mail này. Lời khuyên bác: nhận mail 1 trước, hôm sau nhận tiếp mail còn lại là ok

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
258
Thành viên
787
Thành viên mới nhất
baotin