Có gì mới?
DIỄN ĐÀN GAME VIỆT HÓA - THE RED TEAM

Đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng với các thành viên khác trong diễn đàn.

MONSTER HUNTER: WORLD

vietanhz

Thành Viên TRT
Điểm
1
Hello anh emm, chúc mọi người đầu tháng suôn sẻ. Con game MHW từng khuấy đảo một thời này được việt hoá thì anh em thấy ổn humm

Rance

Thành Viên TRT
Điểm
3
Hello anh emm, chúc mọi người đầu tháng suôn sẻ. Con game MHW từng khuấy đảo một thời này được việt hoá thì anh em thấy ổn humm
Thay vì việt hóa con đấy trong khi phần mới sắp ra, thì tốt nhất là nên dành sức cho phần mới bạn à.

Văn Phúc

Great Blade
Thành Viên TRT
Điểm
1
con này k cần việt hóa vẫn chơi ổn mà nhỉ

thao

Thành Viên TRT
Điểm
1
con này không cần đâu vì story của nó có cũng như không, toàn spam săn quái kiếm nguyên liệu up đồ rồi lại săn con khác mạnh hơn thôi

deception1359

Thành Viên TRT
Điểm
3
Con này ko cần VH thật, gameplay ko có gì đặc sắc.

Chuột siêu cute

Thành Viên TRT
Điểm
8
không phải tự nhiên bây giờ còn 1 mớ người chơi đâu

Lucifer

Thành Viên TRT
Điểm
1
Mình và nhóm bạn của mình rất cần Việt Hoá con game MHW ạ, mong AD và hội đồng xem xét ạ, bởi vì với những ai chơi sơ sài thì có lẽ không quan tâm, nhưng với những người cần tìm hiểu sâu về game và vốn tiếng anh còn hạn chế thì rất cần ạ, khi xây dựng một lối chơi và các kỹ năng, thuộc tính của món đồ nâng cao, ví dụ như gắn ngọc loại gì, tác dụng ra sao.... mấy bạn bên trên không cần thì không có nghĩa cộng đồng không cần ạ.

Lucifer

Thành Viên TRT
Điểm
1
@deception1359 ông không hợp với game không có nghĩa là game không có gì đặc sắc
đúng rồi bạn, với những người chơi sơ sài, chơi gọi là cho qua cốt truyện thì ko cần bàn tới, game này hay ở chỗ chơi chuyên sâu... chơi nâng cao, qua cốt truyện thì mới chỉ là HR, thậm chí nếu chưa mua DLC thì làm sao biết thế nào là MR, và MR với LÃO LÀNG...